சற்றுமுன் பிரபல இளம் நடிகை மருத்துவமனையில் ம ர ணம் !! உச்சகட்ட அ தி ர்ச்சியில் திரையுலகினர் !! நேரில் அஞ்சலி !!

Cinema News

கொரோனா பாதிப்பு உலகம் முழுவதும் தனது வேலையை வெகு விமர்சையாக காட்டி வருகிறது.நாளுக்கு நாள் இதன் தாக்கம் அதிகரித்து வருவதால் நாடு முழுவதும் பலத்த கட்டுப்பாடுகள் போடப்பட்டுள்ளது.இந்தநிலையில் நாளுக்கு நாள் இதன்மூலம் ஏற்படும் உ யி ரி ழப்புகளும் அதிகமாகி கொண்டிருக்கிறது.

இது ஒரு புறம் இருக்கையில் சினிமா பிரபலங்கள் உ யி ரி ழப்பது வாடிக்கையாகி கொண்டிருக்கிறது.சில வாரங்களுக்கு முன்பு பாலிவுட் நடிகர் சுஷாந்த் சிங் ராஜ்புட் கூட த ற் கொ லை செய்து கொண்டது அனைவர்க்கும் அ தி ர் ச்சி அலையை உண்டாக்கியது.

தற்போது மேலும் ஒரு பிரபலம் உ யி ரி ழந்துள்ளது அனைவரையும் அ தி ர் ச்சியில் ஆழ்த்தியுள்ளது.பிரபல நடிகை தீபா சகு புற்றுநோயால் உ யி ரி ழ ந்துள்ளார்.

இந்த செய்தி தற்போது வைரலாகி வருகிறது.அடுத்தடுத்து நடக்கும் இந்த சம்பவங்கள் அனைவரையும் சோகத்தில் மூழ்கடித்துள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *