90களில் வில்லனாக கலக்கிய மன்சூர் அலிகானுக்கு இப்படி ஒரு அழகான மகளா..? செம்ம கியூட்…! வெளிவந்த அட்டகாசமான புகைப்படம்

image news

சினிமாவில் ஒரு படத்திற்கு ஹீரோ எவ்வளவு முக்கியமோ அதே போல் வில்லன் கதாபாத்திரமும் முக்கியம்.அதேபோல் 90களில் வில்லனாக தனது நடிப்பின் மூலம் அனைவரையும் பயம்புரித்திய நடிகர் என்றால் மன்சூர் அலிகான் தான்.தமிழ் சினிமாவின் முன்னணி நடிகர்களுடன் இணைந்து பல படங்கள் வில்லனாக நடித்துள்ளார்.இவர் தமிழ் சினிமாவில் தனது முதல் படமான வேலை கிடைச்சுடுச்சு என்னும் படம் மூலம் அறிமுகமாகி பல ரசிகர்களை தான் வசப்படுத்தினார்.

நாடாளுமன்ற தேர்தலில் நாம் தமிழர் கட்சி சார்பாக திண்டுக்கல் மக்களவை தொகுதியில் போட்டியிட்டு பல்வேறு வேலைகளை செய்து மக்களிடம் பாராட்டைப் பெற்றவர் மன்சூர் அலிகான்.1990ம் ஆண்டுகளில் அனைவரும் கண்டு பயந்து நடுங்கும் அளவிற்கு மிக பெரிய வில்லனாக வலம்வந்தவர் ஆவார். அதுமட்டுமல்லாமல் மன்சூரலிகான் அரசியல் களத்தில் எந்த ஒரு பயமும் இல்லாமல் பேசக்கூடியவர்.

தனது நடிப்பு திறமையால் அனைவரும் மிரட்டக்கூடியவர் மன்சூரலிகான். இவருக்கு மூன்று மகன்கள் ஒரு மகள் உள்ளனர். அதில் இரண்டு மகன்களும் படத்தில் நடிக்க ஆரம்பித்துவிட்டனர்.இவரது மகளுக்கு இரு ஆண்டுகளுக்கு முன்னர் திருமணம் நடைபெற்றது. இதோ மன்சூரலிகான் மகள் புகைப்படம். புகைப்படத்தினை அவதானித்த ரசிகர்கள் இப்படிப்பட்ட வில்லனுக்கு இவ்வளவு அழகான மகளா என்று கேள்வி எழுப்பி வருகின்றனர்.