விஜய் டிவி தொகுப்பாளினி பிரியங்காவின் கணவரை பார்த்துள்ளீர்களா.? என்னது, அவரும் ஒரு பிரபலமா.? புகைப்படத்தை பார்த்த ரசிகர்கள் இந்த பிரபலமா என்று ஷாக்காகி உள்ளார்கள்..!!

விஜய் டிவி தொகுப்பாளினி பிரியங்காவின் கணவரை பார்த்துள்ளீர்களா.? என்னது, அவரும் ஒரு பிரபலமா.? புகைப்படத்தை பார்த்த ரசிகர்கள் இந்த பிரபலமா என்று ஷாக்காகி உள்ளார்கள்..!!

Cinema News image news

சினிமாவை போன்றே சின்னத்திரை ரசிகர்களையும் மக்கள் ரசித்து வருகின்றார்கள். அதிலும், குறிப்பாக டிவி  நிகழ்ச்சிகளை தொகுத்து வழங்கும் தொகுப்பாளர்கள் என்று தனி ரசிகர்கள் பட்டாளமே இருக்கிறது. அதில் ஒரு சில தொகுப்பாளர்கள் மட்டும் மக்கள் மனதிலும் நீங்கா இடம் பிடித்துள்ளார். அந்த வகையில் சூப்பர் சிங்கர் தொகுப்பாளர் வி.ஜே. பிரியங்கா என அழைக்கப்படும் பிரியங்கா தேஷ்பாண்டே.

இவர் விஜய் டிவியுடன் தொடர்புடைய பிரபலமான தொலைக்காட்சி தொகுப்பாளராக உள்ளார். அவர் ஒரு தமிழ் தொலைக்காட்சி தொகுப்பாளர், வி.ஜே மற்றும் சென்னையைச் சேர்ந்த தொடர் நடிகை ஆவார். இவர் தற்போது விஜய் தொலைக்காட்சியில் பணிபுரிந்து வருகிறார்.

மேலும், பிரபலமான ரியாலிட்டி ஷோ சூப்பர் சிங்கரை தொகுத்து வழங்குகிறார். தொகுப்பாளர்கள் பிரியங்கா தேஷ்பாண்டே மகாராஷ்டிராவைச் சேர்ந்தவர். இவர் கர்நாடகாவில் பிறந்து வளர்ந்தவர்.  சென்னையின் எதிராஜ் கல்லூரியில் தனது கல்லூரியைப் படித்தார்.

பிரியங்கா தேஷ்பாண்டே தொலைக்காட்சியில் தனது வாழ்க்கையை ZEE தமிழில் தொகுப்பாளராகத்  தொடங்கி, சிறு ஆண்டுகள் பணியாற்றினார். பின்னர் அவர் சன் நெட்வொர்க்கிற்குச் சென்று சன் மியூசிக் வி.ஜே.யில் சேர்ந்தார், சன் டிவியில் சிறப்பு திருவிழா நிகழ்ச்சிகளை தொகுப்பதில் ஒரு பகுதியாக இருந்தார்.

பல சிறந்த கோலிவுட் பிரபலங்களை அவர் நேர்காணல் செய்தார். அவரை ஒரு பிரபல தொகுப்பாளராக  ஆக்கியுள்ளார். மேலும், அவர் சுட்டி டிவியில் நிகழ்ச்சிகளையும் தொகுத்துள்ளார். அவளுக்கு பிடித்த நிகழ்ச்சி  சன் மியூசிக் டிவியில் “மாமியின் நாள் அவுட்” ஆகும்.

பின்னர், அவர் தென்னிந்தியாவின் மிகவும் பிரபலமான விஜய் தொலைக்காட்சிக்குச் சென்று இன்று வரை பணியாற் றினார். விஜய் டிவியில் நம்பிக்கைக்குரிய தொடக்கத்தில், சேனல் அவளை ஏங்கர் ஏர்டெல் சூப்பர் சிங்கர் ஜூனியர் – சீசன் 4க்கு மேம்படுத்தியுள்ளது. மேலும் அதில் மா.கா.பா ஆனந்த் உடன் சினிமா காரம் காபி என்ற நிகழ்ச்சியை பிரியங்கா தொகுத்து வழங்கினார்.

இந்த நிகழ்ச்சி சமீபத்திய தமிழ் திரைப்பட செய்தி புதுப்பிப்புகளைப் பற்றியது. இந்த நிகழ்ச்சியின் சுவாரஸ்யமான வேலைக்குப் பிறகு, சேனல் மற்றொரு பிரபலமான நிகழ்ச்சியான ஒல்லி பெல்லி நிகழ்ச்சியை  நடத்த ஒரு வாய்ப்பை வழங்கியுள்ளது.

அவர் பிரபலமடைந்து விஜய் தொலைக்காட்சியில் பணிபுரிந்த பிறகு தனது திறமையை மேம்படுத்திக்  கொண்டார். சூப்பர் சிங்கரின் நீண்ட சீசனை மா.கா.பா ஆனந்த், பவானா மற்றும் பிரியங்கா தொகுத்து வழங்குகிறார்கள். பின்னர் அவர் தொடர்ந்து ஏர்டெல் சூப்பர் சிங்கர் சீசன் 5 தொகுப்பை வழங்குகிறார்.

தமிழ் தொலைக்காட்சியின் மிக முக்கியமான தொகுப்பாளராக விளங்கிய பிரியங்கா தொடர்ந்து ஸ்டார் விஜய்  நிறுவனத்தில் பணிபுரிகிறார். மேலும், நகைச்சுவை ரியாலிட்டி ஷோவின் ஒரு பகுதியாக ‘கலக்க போவது யாரு’ நீதிபதியாக உள்ளார்.

விஜய் தொலைக்காட்சியில் பண்டிகை சிறப்பு நிகழ்ச்சிகளையும் வழங்குகிறார். இதனை தொடர்ந்து மா.கா.பா  ஆனந்த் உடன், அவர் ‘கிங்ஸ் ஆஃப் டான்ஸ்’ ரியாலிட்டி ஷோவையும் தொகுத்து வழங்குகிறார். மேலும்,  தொகுப்பாளினி பிரியங்கா, விஜய் டிவியில் பணிபுரிந்து வந்த பிரவீன் என்பவரை 2016ஆம் ஆண்டு திருமணம்  செய்து கொண்டார்.

இந்நிலையில் அந்த அழகிய காதல் திருமண ஜோடியின் புகைப்படங்கள் தற்போது வெளியானது. இது மட்டும் அல்ல தற்போது பிக் பாஸ் சீசன் 5யில் பிரியங்கா கலந்து கொண்டு உள்ளார்…