தனது மொத்த அழகையும் தொ ங் க விட்ட நடிகை அமலாபால்..! இவ்வளோ இறக்கம் ஆகதுமா..! வாய்பிளந்த ரசிகர்கள் !!

Actress Cinema News

நடிகை அமலாபால் ஒரு இந்தியத் திரைப்பட நடிகை. இவர் தமிழ் மற்றும் மலையாளம்,  தெலுங்கு போன்ற மொழி திரைப்படங்களில் நடித்து வருகிறார்.  இவர் நடிகையாக  நடித்த மைனா என்ற திரைப்படத்தின் மூலம் ரசிகர்கள் அனைவரையும் கவர்ந்தார்.

இவர் இப்படத்திற்காக சிறந்த சிறந்த அறிமுக நடிகைக்கான விஜய் விருது பெற்றார். இவரது நடிப்பில் வெளியான தலைவா,  வேலையில்லா பட்டதாரி,  அம்மா கணக்கு,  பசங்க 2  போன்ற தமிழ் படங்கள் இவரது நடிப்பில் வெளியான ஏராளமான படங்களில் சிலவை ஆகும். இப்படங்கள் அனைத்தும் இவருக்கு மிகப்பெரிய ஹிட் கொடுத்த படங்களாகும்.

நடிகை அமலாபால் தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகர்களாக வலம் வரும் இளையதளபதி விஜய், தனுஷ்,  சூர்யா போன்றவர்களுடன் நடித்துள்ளார். இவர் நடிப்பில் வெளியான ஆடை திரைப்படத்தின் மூலம் இவருக்கு அடுத்த பட வாய்ப்புகள் குறைந்துள்ள நிலையில் நடிகை அமலா பால் தற்போது வெப் சீரிஷில் நடிக்கத் தொடங்கியுள்ளார். ஆடை என்ற திரைப்படத்தின் மூலம் இவர் மக்களிடையே நிறைய நெ க ட்டிவ் கமெண்ட்ஸ் பெற்றுள்ளார்.

அந்நிலையில் இவரது நடிப்பில் தற்போது வெளிவர இருக்கும் அதோ அந்த பறவை போல என்ற திரைப்படமும் திரைக்கு வெளிவருகின்ற சூழல் தவிர்க்கப்பட்டுள்ளது. இதன் காரணமாக நடிகை அமலாபலுக்கு படவாய்ப்புகள் குறைந்துள்ளன நிலையில் இவர் தற்போது தன் புகைப்படங்கள் எடுத்து வெளியிட்டுள்ளார் அதை பார்த்த ரசிகர்கள் மிகவும் அ தி ச் சிக்குள்ளானார்கள்.

ஏனென்றால் அவர் மிகவும் க வ ர்ச்சி கரமான முறையில் புகைப்படங்களை எடுத்து இணைய தளங்களில் வெளியிட்டு வருகிறார். புகைப்படத்தினை பார்த்த ரசிகர்கள் பலர் அவரது அழகை வர்ணித்து ரசித்து வருகிறார்கள். மேலும், சில ரசிகர்கள் அவரை க டு ம் கோ பத்துடன் தி ட்டி தங்களது ஆ த்தி ரத்தை வெளிப்படுத்தி உள்ளார்கள்.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *