ஜெயம் 7ஜி ரெயின்போ காலனி போன்ற படங்களில் நடித்த நடிகர் சுமனை ஞாபகம் இருக்கா? இவர் மனைவி யார் தெரியுமா…? இவருக்கு இப்படி ஒரு அழகான மனைவியா என்று அதிர்ச்சியில் ரசிகர்கள்..!!

Actress image news News videos

சினிமாவில் நடிகர்களுக்கு எந்த அளவு முக்கியத்துவம் கொடுக்கின்றார்களோ அதே அளவுக்கு படத்தில் வரும் காமெடி நடிகர்களுக்கும் அந்த முக்கியத்துவம் கொடுக்கின்றார்கள். ஏனென்றால் பல படங்கள் காமெடி நடிகர்களின் காமெடிகள் மூலம் வெற்றி பெற்றுள்ளது. அந்த வகையில் காமெடி நடிகர் சுமன் ஷெட்டியும் ஒருவர்.

நடிகர் ஜெயம் ரவி அறிமுகமான ஜெயம்படத்தில் அவரது தோழனாக நடித்தன் மூலம் தமிழ் சினிமாவில் அறிமுகமானார். அதனை தொடர்ந்து, குத்து மற்றும் 7ஜி ரெயின்போ காலனி போன்ற படங்களில் நடித்து பெருவாரியான ரசிகர்களின் கவனத்தை ஈர்த்தார்.

நடிகர் விஷாலின் சண்டக்கோழி, நடிகர் அஜித்தின் வரலாறு, நடிகர் தனுஷின் படிக்காதவன் போன்ற படங்களில் முக்கியமான கதாபாதிரங்களில் நடித்துள்ளார். கடந்த வருடம் வெளியான விளம்பரம் என்ற படத்துடன் சேர்த்து மொத்தம் 14 தமிழ் படங்களில் நடித்துள்ளார்.

இவர் பிறவியிலேயே பெரிய பணக்காரர் ஐதராபாத்தில் உள்ள உள்ள ஒரு பணக்கார வீட்டில் தான் இவர் பிறந்தார். இருந்தாலும் இவர் பேசும் ஸ்லாங் மற்றும் பாடி ஸ்டைல் இவரை சினிமாவுக்கு கொண்டு வந்தது.

கடந்த 2009-ம் ஆண்டு நாக பவானி என்பவரை திருமணம் செய்து கொண்ட அவர் 2015-ம் ஆண்டு “சொம்பு சின்ன சத்தியம்” என்ற படத்தில் ஹீரோவாக நடித்தார். அதனை தொடர்ந்து தெலுங்கு படங்களில் காமெடியன் கதாபாத்திரத்தில் நடித்து வரும் இவருடைய சமீபத்திய புகைப்படங்கள் மற்றும் இவரது திருமண புகைப்படங்கள் சில இதோ உங்கள் பார்வைக்கு.

2015 ஆம் ஆண்டு இவர் நடித்த்து வந்த Chembu Chinna Satyam திரைப்படத்தின் அதில் இவரின் படத்தில் காட்சியில் இருந்து சில புகைப்படங்கள் வைரல் ஆகி இருந்தது.

அதில் நடிகையுடன் இருக்கும் புகைப்படம் இவர்  ஆரம்பத்தில் தமிழ் திரைப்படத்தில் இருந்த தோற்றத்தை  விட இப்போது வித்தியாசமாக உள்ளார். இதோ அந்த புகைப்படம் நீங்களும் பாருங்கள்…