ஆமாம் எனக்கு அது கொஞ்சம் பெருசுதான்... ரசிகர் கேட்ட கேள்விகளுக்கு க டு ப் பா கி நடிகை அபிராமி வெளியிட்ட பதிவு!! புகைப்படத்தினை பார்த்து உ றை ந் துபோன ரசிகர்கள்!!

ஆமாம் எனக்கு அது கொஞ்சம் பெருசுதான்… ரசிகர் கேட்ட கேள்விகளுக்கு க டு ப் பா கி நடிகை அபிராமி வெளியிட்ட பதிவு!! புகைப்படத்தினை பார்த்து உ றை ந் துபோன ரசிகர்கள்!!

Actress image news News

பொதுவாகவே திரையுலகில் இருப்பவர்கள் மீது இந்த விமர்சனங்களும், சர்ச்சைகளும், கிசுகிசுக்களும் அடிக்கடி வருவது வழக்கமான ஒன்றுதான. முன்பெல்லாம் முன்னணி திரைபபட நடிகர் நடிகைகளோ அல்லது திரைப்பிரபலங்களுக்கோ தான் இந்த விமர்சனங்கள் வரும் எந்த்ரூ பார்த்ததால் தற்போது சின்னத்திரை நடிகர்களின் மீதும் கிடுகிடுக்களும் சர்சிகளும் எதிக அளவில் எழுந்த வண்ணம் தான் உள்ளது என்றே சொல்ல வேண்டும். இப்படி பல நடிகர் நடிகைகளின் மீதும்தற்போது சமூக வலைத்தளம் வளந்த பின் பல கிசுகிசுக்களும் ரசிகர்களிடமிருந்தே வருகிறது என்றே சொல்ல வேண்டும்.

இப்படி தற்போது சின்னத்திரையில் கடந்த நான்கு வருடங்களுக்கு முன்பு அறிமுகமாகி சின்னத்திரையினையே கலக்கி வரும் நிகழ்ச்சி என்று சொன்னால் அது பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சி என்றே சொல்ல வேண்டும். இப்பிட் ஏற்கனவே பிரபலமான நடிகர் நடிகைகளும் சரி அல்லது பெரும் புகழையும் எதிர்பார்த்து வரும் நடிகர் நடிகைகளும் சின்னத்திரை, வெள்ளித்திரை பிரபலங்களும் இந்த நிகழ்ச்சியில் கலந்துகொண்டு விமர்சனங்களில் சிக்குவது மட்டுமல்லாமல் அடுத்தகட்ட உயரத்தையே அடைகின்றனர் என்றே சொல்ல வேண்டும்.

இப்படி கடந்த மூன்றாவது சீசன் முதல் பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சியில் கலந்துகொண்டு பல இளசுகளின் மனதையும் கொள்ளைகொண்ட நடிகை என்று சொன்னால் அது நம் அபிராமி என்றே சொல்ல வேண்டும், ஆண்கள் பெண்களை சுற்றி சுற்றி காதலிக்கும் பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சியில் முதன்முதலாக ஆண் போர்ரியலர்களை சுற்றி சுற்றி காதலித்த ஒரே பிரபலம் நம் பிக்பாஸ் அபிராமி என்றே சொல் வேண்டும்.

இப்படி பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சிக்கு பின்னர் இவர் இவர் நடித்து வெளிவந்த நேர்கொண்ட பார்வை திரைபபடம் நல்ல வரவேற்ப்பை பெற்ற நிலையில் இவர்க்கு நல்ல புகழ் கிடைத்தது என்றே சொல்ல வேண்டும். இப்படி சமூக வலைத்தளங்களில் அடிக்கடி புகைப்பட்னகழி பகிர்ந்து வரும் இவருக்கு ரசிகர்கள் மத்தியில் இருந்து பல்வேறு கமெண்டுகள் வெளிவரும் நிலையில் தற்போது அவரது  உடலழகை பற்றி ரசிகர் ஒருவர் கேட்ட கேவிக்கு புகைப்படத்தினை பதிவிட்டு பதிலளித்துள்ளார்.