பிகினி உடையில் க வரச்சி காட்டிய சாமுராய் பட நடிகை ..!! ரசிகர்களை தவுடுபுடியாக்கிய ஹசானந்தனி-இன் க வர்ச்சி ..!! வைரலாகி வரும் ஹாட் கிளிக்ஸ்!!

Cinema News

ஹசானந்தனி  சாமுராய் மூலம் தமிழில் அறிமுகமானார், ஆனால் வருஷமெல்லாம்  வசந்தம் படத்தை முதலில் வெளியிட்டார். 2003 ஆம் ஆண்டு த்ரில்லர் குச் டூ ஹை மூலம் இந்தி திரைப்படத்தில் அறிமுகமானார். பின்னர் அவர் கிருஷ்ணா கோட்டேஜ், ஒரு இயற்கைக்கு அப்பாற்பட்ட த்ரில்லர் படத்தில் நடித்தார் . காவியன்ஜலி என்ற தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சியிலும் அவர் நடித்தார்,கதாநாயகன் அஞ்சலி என்ற ஒரு நடுத்தர வர்க்கப் பெண் ஒரு வணிக அதிபரின் குடும்பத்தில் திருமணம் செய்து கொண்டார். அவரது பிரதான பாலிவுட் திரைப்படம் மற்றும் தொலைக்காட்சி திரை நிகழ்ச்சிகளைத் தவிர,  மற்றும் நுவ் நேனு உள்ளிட்ட சில தென்னிந்திய திரைப்படங்களிலும் அவர் பணியாற்றியுள்ளார், பின்னர் துஷார் கபூருடன் இந்தியில் யே தில் என மறுபெயரிடப்பட்டது. அவர் ஒரு தெலுங்கு திரைப்படமான நேனுன்னானுவில் ஒரு பாடலில் தோன்றினார். கன்னட சூப்பர் ஸ்டார் புனித் ராஜ்குமார் ஜோடியாக கன்னட பிளாக்பஸ்டர் திரைப்படமான வீர கன்னடிகாவிலும் நடித்தார்.

என்னதான் இவர் தமிழ் திரையுலகில் பல வருடங்களாக திரைப்படங்களில் நடித்து வந்தாலும் தற்போது வரை முன்னணி நடிகை எனும் அந்தஸ்தை பெறவில்லை.கோலிவுட் சினிமா துறையில் சில படங்களே நடித்து இருந்தாலும் இவரது தாக்கம் இளைஞர்களை தன் வசம் திரும்பி பார்க்க வைத்தது.தமிழ், மலையாளம்,கன்னடம்,தெலுங்கு போன்ற பல மொழி படங்களில் பிசியாக நடித்து வந்த இவர் தற்போது பாலிவுட் சினிமாவில் தடம் பதித்துள்ளார்.

இந்த நிலையில், ஊரடங்கு காரணமாக வீட்டிலேயே முடங்கி கிடக்கும் இவர்  தன் க வர்ச்சி படங்களை பதிவித்து மக்களை குஷி படுத்தி வருகிறார் .அந்த்த வகையுள் தற்போது ஒரு க வர்ச்சி படத்தை பதிவிட்டுள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *